
 

 

 

 

 

TANGAZO KWA AJILI YA MAFUNZO KWA WATOA HUDUMA YA MAUDHUI 

MTANDAONI  

Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania (TCRA) kupitia Kamati ya Maudhui kwa kushirikiana 

na Baraza la Kiswahili la Taifa (BAKITA) imeandaa mafunzo kwa Wahariri, Wamiliki na 

Waandaaji vipindi wa vituo vya Utangazaji.  Lengo ni;- 

 Kuboresha utendaji na usimamizi wa Vituo vya Utangazaji vya mtandaoni (Online 

Media). 

 Kuhimiza matumizi sahihi ya Lugha fasaha ya Kiswahili.  

 

Mada zitakazotolewa ni:-  

 

i) Uandaaji na Uwasilishaji wa Maudhui Kidijiti 

ii) Maadili ya Utangazaji  

iii) Adabu ya Lugha 

 

Mafunzo haya yataendeshwa kwa njia ya mtandao na yatahusisha watoa huduma wote 

wa maudhui mtandaoni.  

 

Mahali na Tarehe ya mafunzo: Mafunzo yatafanyika katika Ofisi za Makao Makuu ya 

Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania (TCRA) tarehe 18 - 19 Mei, 2022 kuanzia saa 3.00 

asubuhi – 7.30 mchana. Mafunzo haya yatarushwa mubashara kupitia Chaneli ya 

YouTube ya Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania.  

Washiriki pia wataweza kujiunga na kushiriki katika mafunzo hayo kwa njia ya mtandao 

(Zoom Meeting) kwa kutumia kiunga (link) kifuatacho; 

 

Join Zoom Meeting 

https://tcra-go-

tz.zoom.us/j/86873172109?pwd=cEtnSVBvQW9aZGlmcERLUmRLdkszQT09 

Meeting ID: 868 7317 2109 

Passcode: 482636 

 

Watakaoshiriki kwa njia ya mtandao wataweza kuuliza maswali au kutoa maoni na 

kupatiwa majibu na wawezeshaji wa mafunzo kupitia mtandao. 

https://tcra-go-tz.zoom.us/j/86873172109?pwd=cEtnSVBvQW9aZGlmcERLUmRLdkszQT09
https://tcra-go-tz.zoom.us/j/86873172109?pwd=cEtnSVBvQW9aZGlmcERLUmRLdkszQT09


Mkurugenzi Mkuu 

Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania (TCRA), 

S.L.P 474, 

14414 DAR ES SALAAM. 

 

 


